Máy nước nóng trực triếp Ferroli Amore GSP-4500W
  • Các sản phẩm Ferroli
  • Ferroli Amore GSP-4500W
  • 80
  • 2.872.800đ 3.990.000đ
    • Thiết kế mỏng, nhẹ, sang trọng
    • Mặt kính cường lực sang trọng chống va đập
    • Núm vặn điều chỉnh
    • Bơm tăng áp siêu êm
    • Chế độ bảo vệ đa cấp độ: chống giật, chống cháy khô, chống rò điện, chống quá nhiệt
    • Thiết kế chống tia nước phun
    • Tiết kiệm năng lượng
    • Tích hợp: vòi sen cao cấp
    • Dễ dàng lắp đặt
    • Sản phẩm được bảo hành chính hãng:
      – Bình chứa bảo hành 5 năm kể từ ngày mua và không quá 5 năm 6 tháng kể từ ngày sản xuất.
      – Vỏ nhựa, tay sen và dây sen sẽ không nằm trong linh kiện được bảo hành.
Chi tiết sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Model: AMORE GSP-4500W
Hiển thị nhiệt độ: Không
Bơm tăng áp:
Điện áp: 220V
Kích thước: 240x75x360
Công suất: 4500W
Mức độ chống thấm: IPX4
Tần số: 50Hz
Nhiệt độ tối đa: ~55 độ C
Trọng lượng tịnh: 3.05kg
Bơm tăng áp siêu êm
Chế độ bảo vệ an toàn đa cấp
Công tắc kiểm soát dòng chảy
Hiệu suất cao, tiết kiệm điện
Tay sen đi kèm 4 chức năng
Van điều chỉnh lưu lượng thuận tiện, chất lượng
Van điều chỉnh lưu lượng đặc biệt, dễ dàng điều chỉnh lưu lượng nước như ý muốn. Có độ bền cao.
Sản phẩm tương tự
-28%
Mua ngay
Giá bán: 2.872.800đ Giá công ty: 3.990.000đ
-28%
Máy nước nóng trực triếp Ferroli DIVO SSP-4500W
Mua ngay
Giá bán: 2.440.800đ Giá công ty: 3.390.000đ
-30%