Máy nước nóng trực triếp Ferroli Amore GSN-4500W
  • Các sản phẩm Ferroli
  • Ferroli Amore GSN-4500W
  • 87
  • 2.005.200đ 2.785.000đ
    • Thiết kế mỏng, nhẹ, sang trọng
    • Mặt kính cường lực sang trọng chống va đập
    • Núm vặn điều chỉnh
    • Chế độ bảo vệ đa cấp độ: chống giật, chống cháy khô, chống rò điện, chống quá nhiệt
    • Thiết kế chống tia nước phun
    • Tiết kiệm năng lượng
    • Tích hợp: vòi sen cao cấp
    • Dễ dàng lắp đặt
    • Sản phẩm được bảo hành chính hãng:
      – Bình chứa bảo hành 5 năm kể từ ngày mua và không quá 5 năm 6 tháng kể từ ngày sản xuất.
      – Vỏ nhựa, tay sen và dây sen sẽ không nằm trong linh kiện được bảo hành.
Chi tiết sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Model: AMORE GSN-4500W
Hiển thị nhiệt độ: Không
Bơm tăng áp: Không
Điện áp: 220V
Kích thước: 240x75x360
Công suất: 4500W
Mức độ chống thấm: IPX4
Tần số: 50Hz
Nhiệt độ tối đa: ~55 độ C
Trọng lượng tịnh: 3.05kg
Chế độ bảo vệ an toàn đa cấp
Công tắc kiểm soát dòng chảy
Hiệu suất cao, tiết kiệm điện
Tay sen đi kèm 4 chức năng
Van điều chỉnh lưu lượng thuận tiện, chất lượng
Van điều chỉnh lưu lượng đặc biệt, dễ dàng điều chỉnh lưu lượng nước như ý muốn. Có độ bền cao.
Sản phẩm tương tự
-28%
Máy nước nóng Ferroli RITA FS-4.5TE chống giật
Mua ngay
Giá bán: 1.195.200đ Giá công ty: 1.660.000đ
-28%
Máy nước nóng Ferroli RITA FS-4.5TM
Mua ngay
Giá bán: 954.000đ Giá công ty: 1.325.000đ
-28%
-28%
Máy nước nóng trực triếp Ferroli DIVO SSN-4500W
-30%